Untitled Document

พิมพ์บัตรประจำตัวผู้สอบ

การสอบแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษระดับภาคใต้ ครั้งที่ 4

สนามสอบโรงเรียนพลวิทยา [ศูนย์สอบปิด]   จ.สงขลา  รหัส 21

เลขที่นั่งสอบ
ชื่อ-นามสกุล
รหัสประจำตัวผู้สอบ
ชั้นเรียน
อาคาร/ชั้น
ห้องสอบ
1
ด.ญ. ลภัสรดา   เหลาหอม 63210001 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
2
ด.ญ. ฐิตารีย์   โชติพันธุ์ 63210002 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
3
ด.ช. อชิรวัชร์   ศรีวิโรจน์ 63210003 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
4
ด.ญ. วรรณวริน   จันทร์ทอง 63210004 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
5
ด.ช. ทรงชัย    แซ่อื้อ 63210005 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
6
ด.ญ. พิชญาภร    เตชะภาคินสกุล 63210006 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
7
ด.ญ. พมลภร   เตชะภาคินสกุล 63210007 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
8
ด.ญ. ศรุดา   ไพโรจน์ 63210008 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
9
ด.ช. ภูดิศ   อันติมานนท์ 63210009 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
10
ด.ญ. พิชญธิดา   พันนายัง 63210010 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
11
ด.ช. ชนินทร์พงศ์    เลา 63210011 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
12
ด.ญ.  แวนเนสซ่า    โรว์ 63210012 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
13
ด.ญ. พรภมล   เตชะภาคินสกุล 63210013 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
14
ด.ญ. อันนา   ลิมปพัฒนวณิชย์ 63210014 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
15
ด.ช. ปฐวี   ชินกระจ่างกิจ 63210015 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
16
ด.ญ. ศิวลักษณ์   รักเดช 63210016 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
17
ด.ช. ภควัต    พิชญวัคคีย์ 63210017 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
18
ด.ญ. เพิ่มพลอย   เล่าเทียนไชย 63210018 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
19
ด.ญ. ญารินดา   แซ่อึ่ง 63210019 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
20
ด.ญ. รัชนาณิศร์   จังศิริวัฒนธำรง 63210020 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
21
ด.ช. กิตติคุณ   สุนทรกุมาร 63210021 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
22
ด.ญ. ญาณิชศา   จินดา 63210022 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
23
ด.ช. ยศวัตน์   บุญสุยา 63210023 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
24
ด.ญ. อนุธิดา    นัมรัตน์ 63210024 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
25
ด.ญ. กรวรรณ   จันทรพัฒนา 63210025 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
26
ด.ช. เนติภูมิ   มรรคถาวร 63210026 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
27
ด.ญ. มิณณา    นิรันดร์สุข 63210027 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
28
ด.ช. ภูมิธรรม    บิลล่าเต๊ะ 63210028 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
29
ด.ญ. ทักษอร   จันทวงศ์ 63210029 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
30
ด.ญ. ปัณณพร   กิ้มชง 63210030 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
31
ด.ญ. เจนจิรา   ดาลุนฉิม 63210031 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
32
ด.ช. ภูมิรพี   พฤกษานุศักดิ์ 63210032 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
641
33
ด.ญ. ฉันท์ชนก    อารีสุข 63210033 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
641
34
ด.ช. บุญญฤทธิ์   ก่อเกียรติพิทักษ์ 63210034 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
35
ด.ญ. อภิรดา   อึ้งกุศลมงคล 63210035 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
36
ด.ช. กันตภณ   รัชกิจประการ 63210036 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
37
ด.ญ. อามาลีนา   บินมามะ 63210037 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
38
ด.ช. พลณกฤต    เตชะภาคินสกุล 63210038 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
39
ด.ญ. กนกกานต์    แก้วฤทธิ์ 63210039 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
40
ด.ช. ฟารุสฟาล   หลีหนุด 63210040 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
41
ด.ญ. ณิศา   เหมหีม 63210041 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
42
ด.ช. กฤษกร   สุริเยนทรากร 63210042 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
43
ด.ญ. อภิชญาภา   สุทธินวล 63210043 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
44
ด.ช. ณัฐดนัย   กิจพิทยาฤทธิ์ 63210044 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
45
ด.ญ. ปภัชญา    หว่องไพศาล 63210045 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
46
ด.ช. จิตติวัทน์   สุขปาละ 63210046 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
47
ด.ญ. พิมพรพรรณ   สุวรรณรัตน์ 63210047 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
48
ด.ช. นันทกร   วงศ์ฤทธิ์ 63210048 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
49
ด.ญ. ณัฐธยาน์   สุทธิตันตยากรณ์ 63210049 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
50
ด.ช. นที   เกียรติคีรี 63210050 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
51
ด.ญ. ปาลิกา    ลือพัฒนสุข 63210051 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
52
ด.ญ. ธนัชพร   วราภิสิทธิ์ 63210052 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
53
ด.ช. รชฏ   บริรักษ์ 63210053 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
54
ด.ญ. กชมล   เมืองแสน 63210054 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
55
ด.ญ. ศิรภัสสร   จงไกรจักร 63210055 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
56
ด.ช. ชยธร    แสงต่าย 63210056 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
57
ด.ญ. พิมพ์ญาดา    จริยกิติพัฒน์ 63210057 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
58
ด.ช. จินต์ดนัย   วรรณพันธุ์ 63210058 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
59
ด.ญ. กัญญาณัฐ    ลีรักพานิช 63210059 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
60
ด.ญ. นินูรเจนน่า   นิสนิ 63210060 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
61
ด.ช. ชวัลวิทย์   ศรประสิทธิ์ 63210061 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
62
ด.ญ. ทัชชภร   บุญใยจารุต 63210062 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
63
ด.ญ. พิชชาร์   จ่ายกับรุ่ง 63210063 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
64
ด.ช. บารมี    อาชวโศภณ 63210064 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
65
ด.ญ. วรรณนิษฐา    หยูทอง 63210065 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
642
66
ด.ญ. ฟ้าใส   หลักเมือง 63210066 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 6/4
642
67
ด.ช. ธนายุต   เสนแดง 63210067 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
68
ด.ญ. มิ่น เออร์   อึ้ง 63210068 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
69
ด.ญ. ปาณิสรา   เหลาหอม 63210069 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
643
70
ด.ช. พลเอก   รักเดช 63210070 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
71
ด.ญ. ญาธิดา   ลาภาโรจน์กิจ 63210071 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
72
ด.ช. กวินทวี   บิลล่าเต๊ะ 63210072 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
73
ด.ญ. ปุณิกา   พงษ์จีน 63210073 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
74
ด.ญ. ลูซี่   หยง 63210074 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
643
75
ด.ช. นัดธสรณ์   สองเมือง 63210075 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
76
ด.ญ. พัชรนันท์    สิริธนนนท์สกุล 63210076 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
77
ด.ช. ติณณ์   ชอบธรรมดี 63210077 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
78
ด.ญ. ชุติกาญจน์   เย็ม 63210078 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
79
ด.ช. ภาสกร   แจ่มจันทา 63210079 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
80
ด.ญ. จิรัชญา   โกมลจิตร์ตระการ 63210080 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
643
81
ด.ช. ภูตะวัน   หมัดสุข 63210081 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
643
82
ด.ญ. เอมีมาเรีย   ซำซี 63210082 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
83
ด.ช. ราฟาเอล   ชาติรัญ 63210083 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
84
ด.ญ. พิชญธิดา   ไชยชมพู 63210084 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
85
ด.ช. อัลฟิตอามานี   อาแวเต๊ะ 63210085 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
86
ด.ญ. ญานิศา   เอียดลัง 63210086 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
643
87
ด.ช. โพธิ์เพชร   สุวรรณรัตน์ 63210087 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
643
88
ด.ญ. อามีนา   ชิดมณี 63210088 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
89
ด.ญ. นาตาชา   คุณาปกรณ์ 63210089 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
90
ด.ช. อิคคาลัช   บินรอหมาน 63210090 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
91
ด.ญ. พิตติธาร   ดิษฐโชติ 63210091 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
92
ด.ช. กตัญณ์   อินแก้ว 63210092 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
643
93
ด.ญ. พรชนก   ชีสกุลรุ่งเรือง 63210093 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
643
94
ด.ช. สิรภพ   แซ่อึ้ง 63210094 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
643
95
ด.ญ. เจณิสา   สุขปาละ 63210095 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
96
ด.ช. ปภังกร   วิมล 63210096 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
643
97
ด.ญ. อภิชยา   เกิดกมลคุปต์ 63210097 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
98
ด.ช. ธนวัฒน์   กลิ่นหอม 63210098 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
99
ด.ญ. ญาดา   แซ่อึ่ง 63210099 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
644
100
ด.ช. ปิยังกูร   ทองดี 63210100 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
101
ด.ญ. ปัณชญา   กิ้มชง 63210101 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
102
ด.ญ. สุธาวัลย์   บุหลัน 63210102 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
103
ด.ญ. จิ้งฟาง   จอง 63210103 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
104
ด.ช. อันดามัน   แก้วมณี 63210104 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
105
ด.ญ. ชนัญธิดา   กายพันธ์ 63210105 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
644
106
ด.ช. เฉลิมวุฒิ   สุทธินวล 63210106 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
107
ด.ญ. มณินทร   เพชรไชย 63210107 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
108
ด.ญ. สุพิชญา   สมนวล 63210108 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
109
ด.ญ. ชนัญชิดาภา   เชื้อชุมพล 63210109 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
110
ด.ช. ศักดิ์   วรรณวิโรจน์ 63210110 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
111
ด.ญ. ศรินทิพย์   แซ่โคว้ 63210111 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
644
112
ด.ช. อภิวิชญ์   อรุโณประโยชน์ 63210112 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
113
ด.ญ. วริศรา   จันทร 63210113 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
114
ด.ญ. สเตฟานี   ชอร์ 63210114 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
115
ด.ญ. ธนัชพร   หนูเอียด 63210115 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
116
ด.ช. ฮันซองแท   ทะสะระ 63210116 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
117
ด.ญ. ช่อฟ้า   แซ่อึ้ง 63210117 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
644
118
ด.ช. กษณพรฤ   บริรักษ์ 63210118 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
119
ด.ช. ศัจกร   รัตนเสวี 63210119 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
120
ด.ญ. ณัฎฐธิดา   ดุกสุกแก้ว 63210120 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
121
ด.ญ. ธีรดา   เกียรติคีรี 63210121 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
122
ด.ช. พุฒิพงศ์   คงเทพ 63210122 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
123
ด.ญ. นันท์นภัส   รัตนมณีพันธ์ 63210123 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
644
124
ด.ช. แธน   รัดแก้ว 63210124 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
125
ด.ญ. ปูริดา   ผิวนวล 63210125 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 6/4
644
126
ด.ช. ออมสิน   บุญเลิศทรัพย์ 63210126 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 6/4
644
127
ด.ญ. มิ่น ฮุ่ย   อึ้ง 63210127 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 6/4
644
128
ด.ญ. นาตาชา   หมัดอาหวา 63210128 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 6/4
644