Untitled Document

พิมพ์บัตรประจำตัวผู้สอบ

การสอบแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษระดับภาคใต้ ครั้งที่ 4

สนามสอบโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช   จ.นครศรีธรรมราช  รหัส 14

เลขที่นั่งสอบ
ชื่อ-นามสกุล
รหัสประจำตัวผู้สอบ
ชั้นเรียน
อาคาร/ชั้น
ห้องสอบ
1
ด.ญ. กีรธิชา   ชูจันทร์ 63140001 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
341
2
ด.ญ. ปุญญิศา   เตือนจิตเสรีสุข 63140002 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
341
3
ด.ญ. วนัสนันท์   วัชนจำนงค์ 63140003 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
4
ด.ช. ธนภัทร   มังคะมณี 63140004 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
341
5
ด.ญ. ปุณณ์พิชญา   เดชมณี 63140005 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
6
ด.ญ. อัญชานา   สนธิเมือง 63140006 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
7
ด.ญ. แพรวา   พฤกษา 63140007 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
341
8
ด.ช. พัศธนญ   ตั้งสถาพร 63140008 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
9
ด.ญ. ปัญญดา   อุ่นอุโมงค์ 63140009 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
341
10
ด.ช. ภวิศนันทร์   ถาวรวงษ์ 63140010 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
11
ด.ช. พีรวิชญ์   รัตนพันธ์ 63140011 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
341
12
ด.ญ. ชนากานต์   พงศาปาน 63140012 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
13
ด.ญ. ภิญญาพัชญ์   ปานปริเยศ 63140013 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
14
ด.ช. ณัฐพสิษฐ์   เพ็งคล้าย 63140014 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
15
ด.ญ. กวินทรา   เซ่งล้ำ 63140015 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
16
ด.ช. กิตติกวิน   เซ่งล้ำ 63140016 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
341
17
ด.ช. ภูรุจ   บุญวงศ์แก้ว 63140017 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
18
ด.ญ. พรนภัส   โยมแก้ว 63140018 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
19
ด.ญ. วชิรญาณ์   ช่วยเอียด 63140019 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
20
ด.ช. ภูมิพัฒน์   เลิศสอนจิตร์ 63140020 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
21
ด.ญ. สิรินดา    วีแก้ว 63140021 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
341
22
ด.ญ. สุคนธรส   พัดทวี 63140022 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
23
ด.ช. ณัฐพัชร์   ตัญจพัฒน์กุล 63140023 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
341
24
ด.ช. กฤติน   เพ็ชร์ทอง 63140024 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
341
25
ด.ช. เอเดณ แอร์โรว์   แชปแมน 63140025 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
26
ด.ญ. พรนัชชา   เรี่ยวแรงกุล 63140026 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
27
ด.ช. ปิติภัทร   เลิศศุภกุล 63140027 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
28
ด.ช. วรรณลภย์   อภิวรศักดิ์ 63140028 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
29
ด.ช. ภูวเดช   สุวัฒนฤกษ์ 63140029 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
30
ด.ช. พัฒนะ   หนุนอนันต์ 63140030 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
31
ด.ช. คุณานนท์   เทพราช 63140031 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
32
ด.ช. กวียุทธ   ทวีจรรยากุล 63140032 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
341
33
ด.ช. วรวิช   ชูจร 63140033 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
341
34
ด.ช. วรภัทร   ชูจร 63140034 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
341
35
ด.ช. พิรชัช   เตือนจิตเสรีสุข 63140035 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 3/4
342
36
ด.ช. ณภัทร   เกียรติวัฒนากร 63140036 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
37
ด.ญ. อรณิช   หวังธนอนุรักษ์ 63140037 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
38
ด.ญ. ชญานิสา   ไหมดี 63140038 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
39
ด.ญ. พิมพ์พรรณ   ชินธีรกานต์ 63140039 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
40
ด.ญ. นภัค   เพ็ญนุกูล 63140040 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
41
ด.ช. ธนกฤติ   มังคะมณี 63140041 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
42
ด.ญ. ใบบัว   ตระกูลเมฆี 63140042 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 3/4
342
43
ด.ช. พระนาย   ช่วยสง 63140043 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
44
ด.ช. วชิรวิชญ์   จรเด่น 63140044 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
45
ด.ญ. นงนภัส   พรหมฤทธิ์ 63140045 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
46
ด.ญ. วริษฐา   ทองพิจิตร 63140046 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 3/4
342
47
ด.ญ. บุญยวีร์   มานพศิลป์ 63140047 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 3/4
342
48
ด.ญ. ลักษณ์นารา   พิพัฒน์ผล 63140048 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
49
ด.ญ. พิจักขณา   พิพัฒน์ผล 63140049 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
50
ด.ญ. รินลดา   พัฒนปรีชากุล 63140050 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
51
ด.ช. ธีธัช   พัฒนปรีชากุล 63140051 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
52
ด.ช. ธีทัต   อรุณสกุล 63140052 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 3/4
342
53
ด.ญ. นัทธมน   ศรีสุวรรณ 63140053 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 3/4
342
54
ด.ญ. มนัสนันท์   ตัญจพัฒน์กุล 63140054 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
55
ด.ญ. ภัคอิงค์สุมญชุ์   บุญวงศ์แก้ว 63140055 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
56
ด.ช. ลัทธพล   เอื้อวงศ์ประยูร 63140056 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
57
ด.ญ. อรรพี   เอื้อวงศ์ประยูร 63140057 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
58
ด.ญ. ภัทวรรณ   แก้วสุวรรณ 63140058 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
59
ด.ญ. ชนิกานต์   พงศาปาน 63140059 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
60
ด.ญ. ธนพร   แพรกทอง 63140060 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
61
ด.ช. ธีรภัทร์   มุกกาสา 63140061 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคาร 3/4
342
62
ด.ญ. พิมพ์ศา   ทุ่งสว่าง 63140062 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคาร 3/4
342
63
ด.ญ. พัทธนันท์   ชัยพลเดช 63140063 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 3/4
342
64
ด.ช. ภูมิรพี   ทวีจรรยากุล 63140064 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคาร 3/4
342
65
ด.ญ. นิชชิตา   ตั้งสถาพร 63140065 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
343
66
ด.ญ. กัญจน์อมล   คชเดช 63140066 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
343
67
นาย ธนนน   วราเวชช์ 63140067 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
343
68
ด.ช. ธีวรา   วราเวชช์ 63140068 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
343
69
นาย ศิริณัฏฐ์   ลิ่มวงศ์ 63140069 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
343
70
ด.ช. ธัชพิศิษฐ์   ลิ่มวงศ์ 63140070 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
343
71
ด.ช. ธีรวิชญ์   สุขชุ่ม 63140071 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคาร 3/4
343
72
ด.ช. ฮาร์รี่ มาร์ทิน   วิลเลี่ยมส์ 63140072 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
343
73
ด.ญ. แก้วชยาภา   แก้วมีจีน 63140073 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
343
74
ด.ญ. อนัญญา   คงยืน 63140074 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
343
75
นางสาว กมลวรรณ   สุวรรณนุรักษ์ 63140075 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
343
76
ด.ญ. ศิริกานต์   บัวซัง 63140076 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
343
77
ด.ญ. ธัญญา   พระเกตุ 63140077 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคาร 3/4
343
78
ด.ญ. ปภัสณัฏฐ์   รัตนภิรมย์ 63140078 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคาร 3/4
343