Untitled Document

พิมพ์บัตรประจำตัวผู้สอบ

การสอบแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษระดับภาคใต้ ครั้งที่ 4

สนามสอบโรงเรียนอนุบาลกระบี่   จ.กระบี่  รหัส 10

เลขที่นั่งสอบ
ชื่อ-นามสกุล
รหัสประจำตัวผู้สอบ
ชั้นเรียน
อาคาร/ชั้น
ห้องสอบ
1
ด.ช. ปริญ   ไหมทอง 63100001 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
423
2
ด.ช. ธนวรกฤต   อุดมศรี 63100002 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
423
3
ด.ญ. อาชิรญาณ์   แซ่ด่าน 63100003 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
4
ด.ญ. ณัฏฐ์ณริน   เกียรติยาจารย์ 63100004 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
5
ด.ช. ธัญ   ทองหนูน 63100005 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
6
ด.ช. ปริญ   ส่งศรี 63100006 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
7
ด.ช. วรัท   โอภาสพิมลธรรม 63100007 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
423
8
ด.ช. ธีทัต   เป็ดทอง 63100008 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
9
ด.ช. ภัทรพล   บ้านเพิง 63100009 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
10
ด.ญ. นูร์ไรดา    ประสารการ 63100010 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
11
ด.ญ. นูรอัรฮาม   มารยา 63100011 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
12
ด.ญ. ปิยวรรณ   ทวีลาภ 63100012 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
13
ด.ช. ศิระณัฐ    เชื้อบ้านเกาะ 63100013 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
14
ด.ญ. พรนภัส   กุลเถกิง 63100014 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
423
15
ด.ญ. เคท ภูษณิศา   เอี่ยนเล่ง 63100015 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
423
16
ด.ญ. พิชชาอร    อัศวโกวิทกรณ์ 63100016 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
17
ด.ญ. ธนสิตา   อุดมศรี 63100017 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
18
ด.ช. กันต์   เอ่งฉ้วน 63100018 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
19
ด.ญ. ณัชชา   ดำดี 63100019 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
20
ด.ญ. หฤทชนัน   พันธุ์ดา 63100020 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
21
ด.ช. กิตติภพ   สว่างภพ 63100021 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
22
ด.ช. ณฐวัฒน์   วงศาทิพย์ 63100022 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคารสัตตบุษย์/2
424
23
ด.ญ. วิภาวี   กาญจนโสภณ 63100023 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
24
ด.ช. จัญยวรรธณ์    วนจารุโรจน์ 63100024 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
25
ด.ญ. ณัฐธิดา   บัวศรี 63100025 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
26
ด.ช. รพี   บุตรมิตร 63100026 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
27
ด.ช. ปรัตถกร   เครือสนิท 63100027 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
28
ด.ช. บุญพิทักษ์   เกียงเอีย 63100028 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
29
ด.ญ. ธัญชนก   รักษาศีล 63100029 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
30
ด.ญ. กณิตา   ไหมทอง 63100030 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
31
ด.ญ. ภัสรัญ   วงษ์อรุณ 63100031 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
32
ด.ญ. ปภาวีร์    จำนงรัตน์ 63100032 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
33
ด.ญ. ปวันพัสตร์   จำนงรัตน์ 63100033 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคารสัตตบุษย์/2
424
34
ด.ญ. ชนกนันท์   กัณหกุล 63100034 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
35
ด.ญ. ปุญญตา   พรมรัตน์ 63100035 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
36
ด.ช. ศุภกรฐ์   คิดรอบ 63100036 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
37
ด.ญ. ณนธภร   โชคคำสีลา 63100037 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
38
ด.ญ. เจตนิพิฐ   แซ่เฮ่า 63100038 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
39
ด.ญ. ศิรดา   กาญจนวโรดม 63100039 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
40
ด.ช. ปภังกร   มาลาทอง 63100040 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
41
ด.ญ. อุสิชา   ไกรนรา 63100041 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
42
ด.ญ. อารยา   คงธนาไพบูลย์ 63100042 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
43
ด.ญ. กุลภัสสร์   สนธิเมือง 63100043 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
424
44
ด.ญ. เปมิกา   อ่าวลึกน้อย 63100044 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
45
ด.ญ. พิชญา   ปรางทอง 63100045 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
424
46
ด.ญ. เดียนา   มุคุระ 63100046 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคารสัตตบุษย์/2
425
47
ด.ญ. ณชา    สายนุ้ย 63100047 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
425
48
ด.ญ. พิมพ์พิศา    ม่วงแก้ว 63100048 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
425
49
ด.ญ. นูรอาลียา   รอดบุตร 63100049 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
425
50
ด.ช. รุจณรงค์   ยาตา 63100050 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
425
51
ด.ช.  ธัญเทพ   ชูโฉม 63100051 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคารสัตตบุษย์/2
425
52
ด.ญ. อัยลดา   เพชรอนันต์ 63100052 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคารสัตตบุษย์/2
425
53
ด.ญ. อารดา   เจสาสน์ 63100053 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
425
54
ด.ช. สุทธวีร์   บุตรเส็ม 63100054 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคารสัตตบุษย์/2
425
55
ด.ช. จิรโรจน์   วงสอาด 63100055 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคารสัตตบุษย์/2
425
56
ด.ญ. พัฒนฉัตร    วิริยะเลิศตระกูล 63100056 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
425
57
ด.ช. พงศ์ภรณ์   กุลเถกิง 63100057 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
อาคารสัตตบุษย์/2
425
58
ด.ญ. ญาดา    ปิยะธีรกุล 63100058 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
อาคารสัตตบุษย์/2
425
59
ด.ช. กีรกฤต   ลีลาสุธานนท์ 63100059 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
425
60
ด.ญ. แคลร์ อนัญญา   เอี่ยนเล่ง 63100060 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
อาคารสัตตบุษย์/2
425
61
ด.ช. ณัฏฐชัย   อนันธิกุลชัย 63100061 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
62
ด.ญ. จิดาภา   ดำดี 63100062 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
426
63
ด.ญ. ปุญชรัสมิ์   ชูแสง 63100063 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
64
ด.ช. ปิยังกูร   บัวแก้ว 63100064 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
65
ด.ญ. จิรสุข   กาญจนโสภณ 63100065 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
426
66
ด.ญ. ปุญญิศา   เผือกเนียร 63100066 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
67
ด.ญ. ชลธาร   หวังสุข 63100067 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
426
68
ด.ช. นว   สามเรืองศรี 63100068 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
426
69
ด.ญ. พิชชากร   ช่วยค้ำ 63100069 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
70
ด.ญ. เพ็ญสิริอร   อาภาคัพภะกุล 63100070 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
426
71
ด.ช. สิปปกร   มาลาทอง 63100071 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
72
ด.ช. ณภัทร   แซ่เฮ่า 63100072 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
73
ด.ช. ก้องภพ   กาญจนวโรดม 63100073 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
74
ด.ญ. ชลพร   ห่อสุวรรณ์ 63100074 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
75
ด.ญ. ศุภกานต์   ส่งศรี 63100075 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
426
76
ด.ญ. อชิรวรรณ   คงธนาไพบูลย์ 63100076 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
77
นางสาว นันท์นภัส   ฉัตรตระกูลรักษ์ 63100077 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
426
78
ด.ช. นัทธพงศ์   วัฒนะ 63100078 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
426
79
นางสาว ศศินิภา   ทองทิพย์ 63100079 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
426
80
ด.ญ. มนสิชา   ปรางทอง 63100080 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
426
81
ด.ช. วิชพญ   โชคคำสีลา 63100081 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
82
ด.ญ. นันท์นภัส​   สอสุทธิเมธ​ 63100082 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
426
83
ด.ญ. พรลภัส   กุลเถกิง 63100083 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
อาคารสัตตบุษย์/2
426
84
ด.ช. จิตประภัสร์   ชนะกุล 63100084 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
423
85
ด.ช. วิธวินท์   ขวดแก้ว 63100085 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
423
86
ด.ญ. วนันชนก   จงรักษ์ 63100086 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
423
87
ด.ญ. กฤตยา   ศิลาชัย 63100087 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
423
88
ด.ช. ปฐวี   ทวีแก้ว 63100088 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
423
89
ด.ช. ปรมินทร์   ลิ่มเถาว์ 63100089 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
423
90
ด.ญ. กัลยกร   อยู่เดช 63100090 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
อาคารสัตตบุษย์/2
423
91
ด.ญ. ญาณิศา   ภวานุวงศ์ 63100091 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
423
92
ด.ญ. อาทิตติยา   ดีแก้ว 63100092 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
423
93
ด.ญ. ปุญญิศา   วิชัยธนพัฒน์ 63100093 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
อาคารสัตตบุษย์/2
423